hnt

A+ A A-

Converter quang Flink FE100

converter-quang-flink-fe100

Giá : Call

- Giao tiếp điện: 01 cổng RJ45, 10/100M BaseTx, tự động nhận đường truyền
- Giao tiếp quang: 01 cổng FC/UPC, singlemode, 155M, 20km, 01 sợi
- Kích thước nhỏ gọn.
Converter quang Flink FE100 là sản phẩm chất lượng cao, chuyển đổi môi trường truyền từ quang sang Ethernet BaseTx RJ45, và ngược lại, với 01 cổng điện RJ45 tự động nhận đường truyền, 01 cổng quang SC/UPC 2 sợi truyền lên tới 20km là một lựa chọn tối ưu cho việc mở rộng môi trường truyền Ethernet.
Flink FE100 chuyển đổi và truyền tín hiệu ổn định, Plug and play, không phải cài đặt hay cấu hình gì cho bộ chuyển đổi. Nhỏ gọn tiện lợi có thể cắm trực tiếp vào các module nguồn rack của converter quang thông dụng như HT611
Flink FE100 có thể sử dụng trong các ứng dụng FTTx, mở rộng truyển LAN quang, truyền Ethernet trên cáp quang.
Đặc trưng của Flink FE100
- 10/100Mbps full/half duplex, tự động nhận đường truyền Tx
- Tương thích các chuẩn IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX
- MDI/MDI-X Auto Negotiation
- LED chỉ thị: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL
- Có thể cắm rack, slot, hay gắn tường
- ROHS & CE approved
Đặc điểm kỹ thuật của Flink FE100

Chuẩn tương thích IEEE 802.3u  100Base-TX/FX
Đầu kết nối:
1 x RJ-45
1 x Fiber (ST/SC; WDM)
Khoảng truyền:
UTP: 100 meters (Cat. 5/5e/6)
Fiber: lên tới 20km (single-mode), tối đa 25 km
Unit LED PWR: sáng xanh là hoạt động bình thường
FD: Sáng xanh hoạt động ở chế độ Full duplex
LNK: sáng xanh khi nhận được xung từ thiết bị tương thích
RCV: Vàng hoặt nhấp nháy là khi  đang nhận hoặt truyền dữ liệu
Nguồn cấp
Áp cấp: 5V DC, bộ chuyển A/c ngoài
Frequency: 47Hz to 63Hz
Nhiệt độ
Khi vận hành: 0°C to 50°C
Lưu trữ: -20°C to 70°C
Độ ẩm
Khi hoạt động: 10% to 90% RH
Lưu kho: 5% to 90% RH
Mác chuẩn: FCC Part 15 of Class A & CE approved
Kích thước 94 x 70 x 26mm (D x W x H)
Khối lượng 0.5kg

Liên hệ nhanh

fone     Hotline:
     0933 66 89 15
   Lễ tân: .024-3566-6116
   Fax: .024-3566-5681
   Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 viettel

LogoVNPT

LogoFPT

cmc

inno

  noyes

© Cáp quang - converter quang - máy hàn, đo quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681

Website hiển thị tốt ở tất cả các độ phân giải với tất cả các trình duyệt