hnt

A+ A A-

Converter quang gigabit 10km Flink FG310

  Converter quang gigabit Flink FG310 là bộ chuyển đổi Ethernet quang do HNT thiết kế, chế tạo. Sản phẩm xây dựng trên nền Ethernet, có chứng chỉ quốc tế về chất lượng, được kiểm nghiệm sử dụng thực tế trên 5 năm của HNT.  Flink FG310 là bộ chuyển đổi gigabit, 01 cổng quang, 01 cổng điện. Thích hợp cho việc mở rộng mạng LAN, giao tiếp mạng WAN, Enterprise network.
Gigabit converter quang Flink FG310 có khoảng truyền 10km, giao tiếp trên bước sóng 1310nm, singlemode, kiểm tra chất lượng, hoạt động ổn định. Flink FG310 ngày càng được người sử dụng bình chọn là sản phẩm tốt nhất thị trường hiện nay.
Đặc trưng sản phẩm Flink FG310
-Thiết kế cho môi trường sử dụng tại Việt nam.
-Chất lượng cao, ổn định
-Thiết kế đẹp, ấn tượng
-Tương thích với các thiết bị mạng
-Đặc điểm kỹ thuật converter quang Flink FG310
-Chuẩn tương thích: Ethernet, gigabit Ethernet, Fast Ethernet, BaseTx, BaseLx
- Chủng loại: 10/100/1000M to fiber media converter
- Cổng điện: Ethernet 10/100/1000M BaseTx, RJ45, tựđộng nhận đường truyền
- Giao tiếp quang: SC/UPC, singlemode, dual fiber, Ethernet 1000BaseLx
- Nguồn cấp: 220 VAC, 50 Hz.
Liện hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm.

Liên hệ nhanh

fone     Hotline:
     0933 66 89 15
   Lễ tân: .024-3566-6116
   Fax: .024-3566-5681
   Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 viettel

LogoVNPT

LogoFPT

cmc

inno

  noyes

© Cáp quang - converter quang - máy hàn, đo quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681

Website hiển thị tốt ở tất cả các độ phân giải với tất cả các trình duyệt