hnt

A+ A A-

Converter quang gigabit, 20km, Flink FG320

      Gigabit Media converter Series, internal power supply type, là sản phẩm được thiết kế dựa trên nhu cầu của người sử dụng trong phát triền mạng Ethernet quang điện tại Việt nam. Sản phẩm hỗ trợ chuẩn truyền thông IEEE802.3 10 Base-T standard/IEEE 802.3u 100Base-TX/FX standard/IEEE 802.3z 1000Base-TX/FX standard, chế độ truyền duplex hoặc half duplex.
      Converter quang Flink FG320 kết nối hai mạng Ethernet 10/100/1000M Base Tx với nhau với khoảng cách truyền thông lên tới 20km. Sản phẩm thích hợp cho ứng dụng WAN, LAN diện rộng, hệ thống Enterprise, FTTx.
Đặc điểm kỹ thuật của Converter quang Flink FG320
- Giao tiếp điện:
Đầu kết nối loại RJ45, chuẩn tương thích: IEEE802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3z 1000Base-TX, tự động nhận đường truyền, môi trường truyền có thể chạy là: CAT5 hoặc CAT6, đôi dây xoắn, bọc kim hay không bọc kim.
- Giao tiếp quang:
Đầu kết nối SC/UPC, dual fiber hay single fiber with WDM fuctions. chuẩn tương thích là IEEE 802.3z 1000Base-FX, môi trường chuyền có thế lựa chọn là Singlemode hay Multimode, bước sóng làm việc: 850nm, 1310nm, 1550nm, Khoảng truyền tối đa có thể lựa chọn là: 550m, 2km, 10km, 20km, 40km, 60km, 80km.
- Giao tiếp Led cảnh báo:
Thiết bị có 06 Led xanh cảnh báo các chế độ truyền cũng như trạng thái thiết bị như: Link, Act, FDX, PWR, 1000.
- Giao tiếp nguồn:
Điện áp nguồn cấp cho thiết bị là 100 tới 250 VAC, 50 Hz hoặc 60 Hz.
- Môi trường:
Thiết bị làm việc ở điều kiện môi trường với nhiệt độ: 0-60 độ C , độ ẩm 5-90% RH
- Thông tin đặt hàng
Part no: HT-G9110SA-20-AC, gigabit Ethernet media converter, Singlemode, SC/UPC 2 sợi, 20km, 1310nm
Liên hệ qua hotline: 0933668917, hoặc 04. 3566.6116 để được tư vấn trực tiếp.

Liên hệ nhanh

fone     Hotline:
     0933 66 89 15
   Lễ tân: .024-3566-6116
   Fax: .024-3566-5681
   Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 viettel

LogoVNPT

LogoFPT

cmc

inno

  noyes

© Cáp quang - converter quang - máy hàn, đo quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681

Website hiển thị tốt ở tất cả các độ phân giải với tất cả các trình duyệt