hnt

A+ A A-

Converter quang HT-6110SA-20F-3S

converter-quang-ht-6110sa-20f-3s

Giá : Call

Converter quang HT-6110SA-20F-3S sử dụng lý tưởng cho mạng FTTx, LAN QUANG, METRO hay Enterprise
Thông tin chính sách mới:
- Mã hàng: HT-6110SA-20F-3S
- Giá thành: 650.000VND chưa bao gồm thuế
- Tình trạng: Hàng có sẵn
- Ngày updated giá: 20/8/2013
Converter quang HNT là sản phẩm ra đời từ sự thiết kế tinh túy và nền sản xuất hiện đại tiên tiến cho ứng dụng FTTH, LAN quang, Metro,.. bằng những kinh nghiệm, thực nghiệm, của các kỹ sư đầu hàng trên thế giới, sản phẩm đã và đang được sử dụng ở nhiều nước như: Lào, campuchia, Nga, các nước EU, ....
Với sản phẩm converter quang HT-6110SA-20F-3S, là một trong những sản phẩm mang tính chiến lược của công ty TNHH Thiết Bị HNT, với các tính năng cơ bản như: bước sóng làm việc: 1310nm, khoảng cách làm việc: dưới 20km, môi trường truyền: cáp quang singlemode, 2 sợi, kết hợi với chất lượng sản phẩm, sự ổn định của truyền quang,... HT-6110SA-20F-3S ngày càng được nhiều đơn vị phát triển mạng Ethernet lựa chọn
Sản phẩm đã được các ISP hàng đầu cảu Việt nam sử dụng cho cung cấp dịch vụ FTTH của mình, và là sản phẩm được nhiều người dùng lựa chọn cho các ứng dụng LAN quang và Metro, Enterprise.
Đặc trưng chính của sản phẩm
Tuân theo chuẩn IEEE 802.3u 100 BaseTx,100Base-FX Ethernet
Kết nối : 1 cáp xoắn RJ 45( Auto MDI/MDI-X), tuân theo chuẩn EIA 568 IEEE802.3,IEEE802.3 10/100Base TX, 100BaseFX
Tốc độ truyền dữ liệu TP : 10/100 Mbps, FX : 100Mbps
Hỗ trợ chế độ song công và bán song cong
Full hoặc Half Duplex Auto Negotiation (TP)
Full hoặc Half duplex DIP-Switch (FX)
Đèn chỉ thị : PWR, FX LNK/ACT, FX FDX/COL, TP 100, TP LNK/ACT, TP FDX/COL
Lựa chọn kinh tế, chất lượng ổn định, tin cậy.
Nhỏ gọn, tương thích để gắn khung nguồn HT-6
Những thông số chính của thiết bị

Sản phẩm

Mã hàng: HT-6110SA-20F-3S
Chuẩn chao thức IEEE 802.3u, 100Base-FX, 100Base-TX

Kích cỡ

70 x 97 x 26 mm (W x D x H)

Trọng lượng

0.2kg
Power 5V DC, 2A, max.
Đầu nối và loại cáp
Twisted Pair / STP RJ45, Category 5 (EIA/TIA 568)
Cổng giao tiếp quang SC/UPC
Loại sợi quang: Singlemode 9/125 µm
Khoảng cách và chế độ hoạt động:
Twisted Pair STP 100 m / 328 ft.
Single-Mode (SM) 20 km / 12.4 mile. (Full-Duplex)
Port Mode TP: Half and Full Duplex, auto-negotiation
FX: Half and Full Duplex via DIP switch

Môi trường hoạt động

Nhiệt độ

0 to 50 degrees C

Độ ẩm

5-90% (non-condensing)

 

Hãy thông tin cho chúng tối nếu bạn muốn tìm hiều thêm về sản phẩm.

 

Liên hệ nhanh

fone     Hotline:
     0933 66 89 15
   Lễ tân: .024-3566-6116
   Fax: .024-3566-5681
   Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 viettel

LogoVNPT

LogoFPT

cmc

inno

  noyes

© Cáp quang - converter quang - máy hàn, đo quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681

Website hiển thị tốt ở tất cả các độ phân giải với tất cả các trình duyệt