hnt

A+ A A-

Dây nhảy quang | Đặc điểm, chủng loại, giá, thông tin về dây nhảy quang loại singlemode, mulitmode, chiều dài 3 m, 5m, 10 m, 15m, loại độ dài theo yêu cầu, dây đôi , dây đơn, các loại đầu SC/PC, ST/PC, FC/PC, LC/PC, MT-RJ/PC, FC/APC, SC/UPC, MU/UPC, E2000.

Liên hệ nhanh

fone     Hotline:
     0933 66 89 15
   Lễ tân: .024-3566-6116
   Fax: .024-3566-5681
   Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 viettel

LogoVNPT

LogoFPT

cmc

inno

  noyes

© Cáp quang - converter quang - máy hàn, đo quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681

Website hiển thị tốt ở tất cả các độ phân giải với tất cả các trình duyệt