hnt

A+ A A-

Module quang - Chủng loại, đặc điểm, chi tiết thông tin về các module quang, SFP, GBIC, XFP, X2, XENPAK, SFP+, SFF, SFP với các tốc độ 155M, 1.25G, 2.5G, 10.3G của các bước sóng 850 nm, 1300 nm, 1310nm, 1550 nm. Sản phẩm tương thích 100% với các Switches của CISCO, Lacatel, 3-com, Linksys...

Liên hệ nhanh

fone     Hotline:
     0933 66 89 15
   Lễ tân: .024-3566-6116
   Fax: .024-3566-5681
   Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 viettel

LogoVNPT

LogoFPT

cmc

inno

  noyes

© Cáp quang - converter quang - máy hàn, đo quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (04) 35666116 | Fax: (04) 35665681

Website hiển thị tốt ở tất cả các độ phân giải với tất cả các trình duyệt