Máy đo otdr AFL Rogue RG2100 có một số đặc trưng sau:

- Cấu hình cao, màn hình rộng, thích hợp cho phân tích hệ thống có độ chính xác cao

- Giao diện linkmap dễ sử dụng và nhận biết sự kiện

- Kết quả đo chính xác cao, ổn định và tin cậy

- Điểm lấy mẫu lên tới 300 ngàn điểm lấy mẫu

- Tích hợp công nghệ nhận diện sự kiện chính xác cao TruEvent®

- Tích hợp VFL, Power meter, light source

Đặc điểm kỹ thuật của máy đo otdr AFL Rogue RG2100

 

OTDR MM SM
OTDR Emitter Type LED Laser
Safety Class Class 1 FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11, IEC 60825-1: 2007-03
Wavelengths 850/1300 ±20 nm 1310/1550 ±20 nm
Fiber Type Multimode; Compatible with OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 Single-mode; Compatible with all G.652, G.655, and G.657 SMF
Connector Type User-specified UPC or APC ferrule with interchangeable UCI adapters
Dynamic Range b ≥29/29 dB ≥37/36 dB
Event Dead Zone c ≤0.8 m @ 850/1300 nm typical ≤0.8 m @ 1310/1550 nm typical
Attenuation Dead Zone d ≤3.0 m ≤3.5 m
Pulse widths 3, 5, 10, 30, 100, 200, 500 ns; 1 μs 3, 5, 10, 30, 100, 200, 500 ns; 1, 2.5, 5, 10, 20 μs
Range Settings 250 m to 30 km 250 m to 240 km
Data Points Up to 300,000
Data Point Spacing ≤5 cm to ≤16 m
Index of Refraction 1.3000 to 1.7000
Distance Uncertainty (m) ±(1 + 0.0025% x distance + data point spacing)
Linearity ±0.03 dB/dB
Loss Threshold ≤0.02 dB
Loss Resolution 0.001 dB
Reflectance Range (typical) 850 nm: -20 to -58 dB
1300 nm: -20 to -63 dB
Reports saturated/clipped reflections
1310 nm: -20 to -65 dB;
1550 nm: -20 to -65 dB
Reports saturated/clipped reflections
Reflectance Resolution 0.01 dB
Reflectance Accuracy ±2 dB
Trace File Format SR-4731 Issue 2
Internal Launch Fiber ≥50 m internal launch fibers (SMF and MMF)
OTDR Modes Supports Auto, Expert, Real-Time
Live Fiber Protection No OTDR damage when connected to live fiber delivering ≤ +3 dBm at wavelength(s) in range 825 to 1675 nm
Live Fiber Detection Reports live fiber when optical signal detected with wavelength in range 825 to 1675 nm, average power level ≥-35 dBm and either CW
or modulation frequency ≥270 Hz

Liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm

VỀ CHÚNG TÔI:

Sản phẩm liên quan

Liên hệ nhanh

Hotline:

09 33 66 89 17

Lễ tân: .024-3566-6116
Fax: .024-3566-5681
Email: sales@hnt.vn

Khách hàng - Đối tác

 

 

©  Máy đo quang- máy hàn quang - converter quang
Địa chỉ: Số 35 ngõ 316 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: (024) 35666116 | Fax: (024) 35665681